Gabatarwa don mafi yawan amfani da tebur na nadawa filastik: 6 ƙafa HPDE tebur nadawa mai kusurwa

labarai3img3

Teburin nadawa na ƙafa 6 na HPDE shine tebur mafi sauƙi na nadawa na tsakiya don saitawa da motsawa, kuma shine ƙirar da ke da fasalin kullewa na waje, wanda ke nufin ba zai buɗe ba yayin jigilar kaya.Ƙafafun da ke da siffar fata suna sa shi sturdi fiye da sauran teburin da aka yi jiggle, kuma bai yi rawar jiki ba, ya juye, ko ruku'i a ƙarƙashin nauyin kilo 200.Teburin ya kasance mafi juriya ga karce, kuma ya kawar da zafi da tabo da kyau.Ya ɓata daga mallet ɗin mu na roba, amma rubutun ya ɓoye ɓoyayyiyar da kyau.Hakanan yana da ƙarfi, mafi ƙarfi ergonomic fiye da sauran teburin da muke ɗauka.

Teburin nadawa na 6'' rectangular yana da sauri, tebur mai sauƙi don saitawa da rushewa.Yawancin sauran nau'ikan nadawa na tsakiya suna kulle saman tebur tare da matsi a ciki don haka kuna buƙatar amfani da ƙarfi sosai don buɗe shi.Wannan yana da ban haushi ba tare da la'akari da ƙarfin ku ba.Teburin nadawa na 6' namu yana ɗaukar wata hanya ta daban ta amfani da latch na waje don kulle rabi biyu.Cire latch ɗin, kuma tebur ɗin yana buɗewa.Godiya ga wannan ƙira, mutum ɗaya mai ƙarfi mai ma'ana zai iya saita tebur a cikin kusan daƙiƙa 30.Hakanan ɗayan tebur biyu ne kawai da muka gwada tare da latch ɗin tsakiya a ƙarƙashin tebur ɗin wanda ke kulle shi ta atomatik yayin saiti.Da zarar kun jujjuya shi a tsaye, zoben makullin nauyi guda biyu suna saukewa ta atomatik don riƙe hinges ɗin ƙafa a wuri.

Teburin nadawa na 6'' rectangular shine zaɓi mafi ƙarfi na nadawa na tsakiya da muka gwada-ba ya jujjuya shi, kuma zaku iya afkawa cikinsa da ƙarfi mai ma'ana ba tare da buga kofuna ba.Ƙafafunsa masu fadi, masu lanƙwasa suna haifar da tushe mai ƙarfi fiye da teburi masu kunkuntar ƙafafu.Ƙari ga haka, kofuna masu ɗorewa na filastik a ƙarshen ƙafafu suna tabbatar da cewa ba za ku ƙare da benayen katako da aka ƙera ba.

Lokacin da muka jefa maɓallai da kayan aiki a saman tebur ɗin nadawa ƙafa 6, farar, tebur ɗin da aka zana ya ɓoye ɓarna fiye da teburan da ke da saman baƙar fata.Mallet na roba ya sami damar yin ƴan ƙananan ƙullun cikin robobi, wanda ya kasance gaskiya ga kowane samfurin da muka gwada, amma yanayin tebur ɗin ya yi babban aiki na ɓoye waɗannan lahani.

Dogaran rike akan teburin nadawa 6ft shine mafi kyawun wanda muka ɗauka.Hannun robonsa mafi ƙarfi ya ji ergonomic, yana ba da izinin riƙo mai ƙarfi, kuma yana haɗawa da tebur tare da madauri mai kauri.Wannan kuma shine kawai samfurin da ke ba ku damar ɓoye hannun wanda shine ƙaramin daki-daki amma wani abu da muka yaba sosai.

labarai3img
labarai3img

Lokacin aikawa: Agusta-12-2022